ಹುವಾವೇಯ ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ Huawei Nova 3 ಮೊತ್ತ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ 22ನೇ ಆಗಸ್ಟ್ ರಂದು ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್ ಮೆಂಬರ್ಗಳಿಗೆ ಲಭ್ಯವಾಗಲಿದೆ.

ನಿಮಗೀಗಾಲೇ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಹುವಾವೇ ತನ್ನ ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನನ್ನು ಅಮೆಜಾನ್ ಇಂಡಿಯಾದಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಆಗಸ್ಟ್ 23 ರಂದು ನೇರವಾಗಿ ಖರೀದಿಗೆ Huawei Nova 3 ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಲಭ್ಯ ಮಾಡಲಿದೆ. ನೀವು ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್ ಸದಸ್ಯರಾಗಿದ್ದರೆ ಮೊದಲು ನಿಮಗೆ ಲಭ್ಯವಾಗಲಿದ್ದು ಇತರರಿಗೆ ಒಂದು ದಿನದ ನಂತರ ಈ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಅಂದ್ರೆ ನೀವು ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್ ಸದಸ್ಯರಾಗಿದ್ದರೆ ಈ ಫೋನನ್ನು ಆಗಸ್ಟ್ 22 ರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಲಭ್ಯವಾಗಲಿದೆ.

ಅಲ್ಲದೆ ಎರಡು ವಾರಗಳ ಹಿಂದೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಈ ಹೊಸ ನೋವಾ 3 ಮತ್ತು ನೋವಾ 3 ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳನ್ನು ಹುವಾವೇ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ ಮತ್ತು ಅಮೆಜಾನ್ ಇಂಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ನೋವಾ 3i ಈಗಾಗಲೇ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಫೋನ್ಗೆ ರೂ. 20,990. ನೋವಾ 3 ಕಿರಿನ್ 710 ಪ್ರೊಸೆಸರ್ 6.3 ಇಂಚಿನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಡ್ಯುಯಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.

ನೋವಾ 3 ಮತ್ತು ನೋವಾ 3i ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸವೆಂದರೆ ಪ್ರೊಸೆಸರ್, ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಟರಿ. ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಎರಡೂ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ಗಳು ವಿನ್ಯಾಸದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಇತರ ಅಂಶಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಕ್ಕೊಂದು ಹೋಲುತ್ತದೆ.  ಹೊಸ ನೋವಾ 3 ಸರಣಿಯ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ ನೋವಾ 3 ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಯುತವಾದ ರೂಪಾಂತರವಾಗಿದೆ. ಇದು ರೂ. ಬೆಲೆಗೆ ಲಭ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ 34,990. ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಅಮೆಜಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಮೂಲಕ ಮಾತ್ರ ಖರೀದಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ನೀವು ಆಗಸ್ಟ್ 23 ರಂದು ಇದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ಇದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಬುಕಿಂಗ್ ಮುಂಚೆ ಲಭ್ಯವಿತ್ತು ಆದರೆ ಆಗಸ್ಟ್ 23 ರಿಂದ ನೀವು ನೇರವಾಗಿ ಖರೀದಿಸಬಹುದು.

ಆಗಸ್ಟ್ 22 ರಂದು ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಹುವಾವೇ ನೋವಾ 3 ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ಎರಡು ಬಣ್ಣದ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ; ಕಪ್ಪು, ನೀಲಿ, ಚಿನ್ನ ಮತ್ತು ಐರಿಸ್ ಪರ್ಪಲ್. ಫೋನ್ 6GB RAM ಮತ್ತು 128GB ಸಂಗ್ರಹಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

MyByndoor News

Leave a Reply

Your email address will not be published.

error: Mere Bai..Copy Matt Kar..